టీడీపీ తొలి జాబితాలో వీరికి చోటు ఖాయమా?

టీడీపీ తొలి జాబితా ఇదే!

 

జిల్లాల వారీగా టీడీపీ అభ్యర్ధుల ఖరారు..

 

శ్రీకాకుళం

ఖరారైనవి…

01. ఇచ్చాపురం- బెందాళం అశోక్

02. పలాస – గౌతు శిరీష

03. టెక్కలి – అచ్చెన్నాయుడు

04. నరసన్నపేట – రమణమూర్తి

05. ఆముదాలవలస – కూన రవికుమార్

06. శ్రీకాకుళం – గుండ లక్ష్మీ దేవి

07. రాజాo – కొండ్రు మురళి

08. ఎచ్చెర్ల – కళా వెంకట్రావు

పెండింగ్

09. పాలకొండ.

10. పాతపట్నం.

విజయనగరం.

01. బొబ్బిలి – సుజయ్ కృష్ణ రంగారావు.

02. ఎస్.కోట- కోళ్ల లలిత కుమారి.

03. సాలూరు-భాంజ్ దేవ్.

పెండింగ్.

04. నెల్లిమర్ల.

05. గజపతి నగరం.

06. చీపురుపల్లి.

07. విజయనగరం.

08. కురుపాం.

09. పార్వతీపురం.

విశాఖ పట్టణం.

కన్పామ్.

01. విశాఖపట్నం తూర్పు- వెలగపూడి రామకృష్ణ

02. విశాఖపట్నం దక్షిణo- వాసుపల్లి గణేష్

03. విశాఖపట్నం పశ్చిమం- గణబాబు

04. గాజువాక- పల్లా శ్రీనివాసరావు

05. పెందుర్తి – బండారు సత్యనారాయణమూర్తి

06. యలమంచిలి- పంచకర్ల రమేష్‌

07 నర్సీపట్నం – అయ్యన్నపాత్రుడు.

08. అరకు-కిడారి

09. పాడేరు-గిడ్డి ఈశ్వరీ.

పెండింగ్.

01. మాడుగుల.

11. చోడవరం.

12. పాయకరావుపేట

13. అనకాపల్లి

14. భీమిలి.

15. విశాఖ నార్త్.

తూర్పు గోదావరి.

01. కాకినాడ అర్బన్- వనమాడి కొండబాబు.

02. కాకినాడ రూరల్- పిల్లి అనంతలక్ష్మీ.

03. పెద్దాపురం- చినరాజప్ప.

04. తుని- యనమల కృష్ణుడు.

05. జగ్గంపేట- జ్యోతుల నెహ్రు.

06. పత్తిపాడు- వరుపుల రాజా

07. పిఠాపురం- వర్మ

08. రాజానగరం – పెందుర్తి వెంకటేష్

09. రాజమండ్రి రూరల్ – గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి

10. అనపర్తి -రామకృష్ణరెడ్డి

11. మండపేట – జోగేశ్వరరావు

12. రామచంద్రాపురం- తోట త్రిమూర్తులు

13. రాజోలు- గొల్లపల్లి సూర్యారావు

14. కొత్తపేట- బండారు సత్యానందరావు

15. ముమిడివరం -దాట్ల సుబ్బరాజు.

పెండింగ్.

16. అమలాపురం

17. పి.గన్నవరం.

18. రాజమండ్రి అర్బన్.

19. రంపచోడవరం.

పశ్చిమ గోదావరి

కన్ఫామ్.

01. ఏలూరు-బడేటి బుజ్జి

02. దెందులూరు- చింతమనేని

03. ఉంగుటూరు- గన్ని వీరాంజనేయులు.

04. నర్సాపురం-మాధవ నాయుడు

05. ఆచంట-పితాని

06. ఉండి-శివరామరాజు

07. తణుకు-ఆరుమిల్లి రాధాకృష్ణ

08. పాలకొల్లు-రామా నాయుడు

09. భీమవరం-పులపర్తి రామాంజనేయులు.

10. తాడేపల్లి గూడెం – ఈలినాని.

 

పెండింగ్.

11. కోవూరు

12. చింతలపూడి

13. నిడదవోలు

14. గోపాలపురం.

15. పోలవరం.

 

కృష్ణా

కన్ఫామ్.

01. విజయవాడ తూర్పు- గద్దె రామ్మోహన్

02. విజయవాడ సెంట్రల్- బోండా ఉమా.

03. విజయవాడ వెస్ట్- షబానా ఖాతూన్.

04. జగ్గయ్యపేట- శ్రీరాం తాతయ్య.

05. నందిగామ- తంగిరాల సౌమ్య.

06. మైలవరం-దేవినేని ఉమ.

07.గన్నవరం- వల్లభనేని వంశీ

08. పెనమలూరు-బోడె ప్రసాద్.

09. అవనిగడ్డ- మండలి బుద్ద ప్రసాద్.

10. బందరు -కొల్లు రవీంద్ర.

11. గుడివాడ -దేవినేని అవినాష్.

 

పెండింగ్.

12. పెడన

 

13. తిరువూరు.

 

14. పామర్రు.

15. నూజివీడు.

16. కైకలూరు.

 

గుంటూరు.

 

కన్ఫామ్.

01. రేపల్లె- అనగాని సత్య ప్రసాద్ గౌడ్.

02. వేమూరు- నక్కా ఆనందబాబు.

03. పొన్నూరు- ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర

04. తెనాలి- ఆలపాటి రాజా.

05. చిలకలూరిపేట- పత్తిపాటి

06. గురజాల-యరపతినేని

07. వినుకొండ- జీవీ ఆంజనేయులు.

08. పెదకూరపాడు- కొమ్మాలపాటి శ్రీధర్.

09. సత్తెనపల్లి- కోడెల

10 మంగళగిరి నారా లోకేశ్

 

పెండింగ్.

10. బాపట్ల

11. గుంటూర్-ఈస్ట్.

12. గుంటూర్-వెస్ట్.

13. మాచర్ల.

15. నరసరావుపేట.

16. పత్తిపాడు.

17. తాడికొండ.

 

ప్రకాశం.

కన్ఫామ్.

01. ఒంగోలు-దామచర్ల

02. గిద్దలూరు-అశోక్ రెడ్డి

03. అద్దంకి-గొట్టిపాటి

04. పర్చూరు-ఏలూరు సాంబశివరావు.

05. దర్శి- శిద్దా రాఘవరావు.

06. కొండెపి-బాల వీరాంజనేయ స్వామి.

07. మార్కాపురం-కందుల నారాయణ రెడ్డి

08. కందుకూరు పోతుల రామారావు

09. చీరాల- కరణం బలరాం

 

పెండింగ్.

10. కనిగిరి

11. సంతనూతలపాడు

12. ఎర్రగొండపాలెం.

 

నెల్లూరు.

 

కన్ఫామ్.

 

01. నెల్లూరు అర్బన్ -నారాయణ

 

02. .నెల్లూరు రూరల్ – ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి

 

03. సర్వేపల్లి- సోమిరెడ్డి

 

04. కోవూరు- పోలంరెడ్డి శ్రీనివాస్ రెడ్డి

 

05. కావలి -బీదా మస్తాన్ రావ్

 

06. వెంకటగిరి -కురుగొండ్ల రామకృష్ణ

 

07. ఆత్మకూరు- బొల్లినేని కృష్ణయ్య

 

08. గూడూరు- పాశం సునీల్

 

పెండింగ్.

 

09. ఉదయగిరి.

 

10. సూళ్లురు పేట.

 

కడప

 

కన్ఫామ్.

 

01. రాజంపేట- బత్యాల చెంగల్రాయుడు

 

02. రైల్వే కోడూరు- నర్శింహా ప్రసాద్

 

03. రాయచోటి-రమేష్ కుమార్ రెడ్డి

 

04. మైదుకూరు-పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్.

 

05. కమలాపురం- పుత్తా నర్శింహా రెడ్డి.

 

06. జమ్మలమడుగు- రామసుబ్బారెడ్డి.

 

07. పులివెందుల- సతీష్ రెడ్డి.

 

పెండింగ్.

 

08. బద్వేలు.

 

09. కడప.

 

10. ప్రొద్దుటూరు.

 

కర్నూల్.

 

కన్పామ్.

 

01. డోన్‌- కేఈ ప్రతాప్‌

 

02. పత్తికొండ -కేఈ శ్యామ్‌బాబు.

 

03. మంత్రాలయం – తిక్కారెడ్డి.

 

04. ఎమ్మిగనూరు- బీవీ జయనాగేశ్వరరెడ్డి.

 

05. బనగానపల్లె- బీసీ జనార్ధన్‌రెడ్డి.

 

06. ఆళ్లగడ్డ- అఖిల ప్రియ.

 

07. పాణ్యం- గౌరు చరితా రెడ్డి.

 

08 శ్రీశైలం- బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి.

 

09. నంద్యాల- బ్రహ్మనంద రెడ్డి

 

పెండింగ్.

 

10. కర్నూలు అర్బన్.

 

11. ఆదోని.

 

12. ఆలూరు.

 

13. నందికొట్కూరు.

 

14. కొడుమూరు.

 

అనంతపురం.

 

కన్ఫామ్

 

01. అనంతపురం సిటీ- ప్రభాకర్‌ చౌదరి

 

02. తాడిపత్రి- జేసీఅస్మిత్‌రెడ్డి

 

03. ఉరవకొండ- పయ్యావుల కేశవ్‌

 

04. రాయదుర్గం- కాల్వశ్రీనివాసులు

 

05. హిందూపురం- నందమూరి బాలకృష్ణ

 

06. రాప్తాడు- పరిటాల సునీత

 

07. ధర్మవరం- గోనుగుంట్ల సూర్యనారాయణ

 

08. పెనుగొండ- డి.కె.పార్థసారధి

 

09. మడకశిర- వీరన్న

 

10. పుట్టపర్తి- పల్లెరఘునాథ్ రెడ్డి.

 

పెండింగ్.

 

11. గుంతకల్లు

 

12. కళ్యాణ దుర్గం

 

13. సింగనమల.

 

14. కదిరి.

 

*చిత్తూరు

 

కన్ఫామ్.

 

01. పీలేరు- నల్లారి కిశోర్ కుమార్ రెడ్డి.

 

02. పుంగనూరు- అనూషా రెడ్డి.

 

03. కుప్పం- నారాచంద్రబాబునాయుడు.

 

04. పలమనేరు- అమర్నాథ్‌రెడ్డి

 

05. చంద్రగిరి- పులవర్తి నాని.

 

06. చిత్తూరు- సత్య ప్రభ.

 

07. చిత్తూరు- సుగుణమ్మ

 

పెండింగ్.

 

08. మదనపల్లె

 

09. నగరి.

 

10. పూతలపట్టు.

 

11. సత్యవేడు.

 

12. తంబళ్లపల్లి

 

13. శ్రీకాళహస్తి

 

14. గంగాధర నెల్లూరు.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*